आईच्या आर्शिवादाच्या बळावर पुन्हा जोमाने कोरोनाविरुद्धच्या लढाईत उतरलो-आरोग्यमंत्री टोपे

256

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

dr murkute newsjalna d 27-09

न्यूज जालना ब्युरो दि ६

राज्याचे आरोग्यमंत्री तथा जालन्याचे पालकमंत्री राजेश टोपे यांच्या आईचे शारदाताई टोपे यांचे नुकतेच निधन झाले होते ह्या दुःखातून लगेच सावरत टोपे हे मंगळवारी संध्याकाळीच त्यांनी जालना जिल्ह्यातील अंबड येथील कोविड सेंटरला भेट देऊन पाहणी केली . तर , बुधवारी मुंबईत आल्यानंतर दैनंदिन बैठका घेऊन कामकाजाला सुरूवात केली . आईने शेवटच्या काळात पाठीवर दोन्ही हात ठेवून आशिर्वाद दिल्याचे सांगतानाच आता ह्याच आर्शिवादाच्या बळावर पुन्हा जोमाने कोरोनाविरुद्धच्या लढाईत उतरलो असल्याची भावना आरोग्यंत्र्यांनी व्यक्त केली आहे .

प्रथा परंपरा बदलत्या काळाशी सुसंगत असाव्यात , असा समाजप्रबोधनाचा संदेश कृतीतून उतरवत आणि मातृवियोगाचे दुःख बाजूला ठेवत तीन दिवसांच्या दुखवट्यानंतर राज्याचे आरोग्यमंत्री राजेश टोपे पुन्हा कर्तव्यावर हजर झाले आहेत .

Get real time updates directly on you device, subscribe now.

20% CASHBACK OFFER new 20% CASHBACK OFFER new