Breaking News
घनसावंगी तालुका

शरदचंद्रजी पवार माध्यमिक विद्यालय मूर्तीत लोकमान्य टिळक यांची पुण्यतिथी व साहित्यरत्न लोकशाहीर आण्णाभाऊ साठे यांची जयंती

कुंभार पिंपळगाव प्रतिनिधी- शरदचंद्रजी पवार माध्यमिक विद्यालय मूर्ती येथे लोकमान्य बाळ गंगाधर टिळक यांची पुण्यतिथी व साहित्यरत्न लोकशाहीर आण्णाभाऊ साठे यांची जयंती हा संयुक्त कर्यक्रम साजरा करण्यात आला .

शरदचंद्रजी पवार माध्यमिक विद्यालय मूर्ती येथे लोकमान्य बाळ गंगाधर टिळक यांची पुण्यतिथी व साहित्यरत्न लोकशाहीर आण्णाभाऊ साठे यांची जयंती हा संयुक्त कर्यक्रम साजरा करण्यात आला. त्यावेळी कार्यक्रमाचे आध्यक्ष विद्यालयाचे मुख्याध्यापक ज्ञानदेव सोळंके हे होते तर प्रमुख पाहुणे म्हणुन नाडे शहादेव हे होते. सर्वप्रथम कार्यक्रमाचे अध्यक्ष व प्रमुख पाहुणे यांच्या हस्ते लोकमान्य बाळ गंगाधर टिळक व साहित्यरत्न लोकशाहीर आण्णाभाऊ साठे यांच्या प्रतिमेचे पुजन करुन या थोर महामानवांच्या प्रतिमेस अभिवादन करण्यात आले.तसेच विद्यालयातील सर्व उपस्थित शिक्षक वृंद व शिक्षकेतर कर्मचारी यांनी पण वरिल उल्लेखित थोर महामानवांच्या प्रतिमेस अभिवादन केले.या कार्यक्रमाचे सूञसंचलन शिंदे भिमाशंकर यांनी केले.तर आभारप्रदर्शन मच्छिंद्र देवकर यांनी केले.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया कॉपी करू नका. मुख्य संपादक