जालना जिल्हाशेतीविषयक

अतिवृष्टीत झालेल्या मोसंबी पिकांचे नुकसानीचे पंचनामे करण्याचे जिल्हाधिकारी यांचे आदेश !


जांब समर्थ / प्रतिनिधी कुलदीप पवार
घनसावंगी तालुक्यात मोसंबी उत्पादक शेतकऱ्यांनी मोठ्या प्रमाणात लागवड केली होती.परंतू अतिवृष्टीमुळे झालेल्या नुकसानीमुळे शेतकरी हतबाल झाले होते.याची मदत व पुनर्वसन मंत्री श्री.विजय वडेट्टीवार यांनी तात्काळ दखल घेत आज दि.२०रोजी येथील प्रशासनास निर्देश काढून झालेल्या नुकसानीचे पंचनामे करून अहवाल सादर करण्याचे नमूद केले.

जिल्हाअधिकारी यांचे आदेश

त्या अनुषंगाने जिल्ह्यातील तलाठी,कृषी सहाय्यक,व ग्रामसेवक यांच्या संयुक्त पथकामार्फत मोसंबी पिकांचे झालेल्या नुकसानीचे पंचनामे करून जिल्हा अधीक्षक कृषी अधिकारी यांच्याकडे अहवाल सादर करावा.असे निवासी उपजिल्हाधिकारी निवृत्ती गायकवाड यांनी आदेशात कळविले आहे..

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया कॉपी करू नका. मुख्य संपादक