जालना तालुका

वीज कामगारांच्या राज्यव्यापी कामबंद आंदोलनाला रामनगर युनिटने काळ्या फिती लावूण पांठीबा दिला.

बबनराव वाघ, उपसंपादक

images (60)
images (60)

दि 24 : राज्यभरात सुरू असलेल्या वीज कर्मचारी , अभियंत्यांच्या संयुक्त कृती समितीने पुकारलेल्या कामबंद आंदोलनाला रामनगर युनिट जालना येथील वीज कर्मचाऱ्यांनी आज, दि. 24 मे रोजी काळ्या फिती लावून काम करत पाठिंबा दिला .

तिन्ही वीज कंपन्यांतील कायम , कंत्राटी , आऊटसोर्सिंग कर्मचारी आपल्या जीवाची पर्वा न करता अखंडित वीजपुरवठा देण्याचे काम करीत आहेत . तरीही शासनाने त्यांना फ्रंटलाइन वर्कर्सचा दर्जा दिलेला नाही . शासनाच्या कोणत्याही सुविधा दिल्या नाहीत . त्यामुळे आज आंदोलन करण्यात आले .

या आंदोलनात तात्यासाहेब सावंत, विठ्ठल कळकुंबे,कु. अश्विनी कपले , रामेश्वर गिरी, शंकर तरडे, विकास खिल्लारे,चरण राऊत,दत्ता गिराम, गणेश गायकवाड, वसंत सोनुने, बंडु आगलावे, विशाल ससाणे, अंशुमन बोंद्रे, यांनी काळ्या फिती लावून रामनगर युनिट येथे निषेध व्यक्त केला.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!