जालना जिल्हापरतूर तालुका

शासकीय आदेशाचे पालन करत घराघरात केली भिम जयंती साजरी

शासकीय आदेशाचे पालन करत घराघरात केली भिम जयंती साजरी
आष्टी(पन्यूज) संपूर्ण देशभरात मोठ्या हर्षोउल्हासत व थाटामाटात साजरी होणारी डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांची जयंती यावर्षी लॉक डाऊन व संचारबंदी मुळे आंबेडकरी अनुयायांनी आपापल्या घरात साजरी केली.     

      सविस्तर माहिती आशी  की, देशात सध्या विषाणूचा वाढता प्रादुर्भाव लक्षात घेऊन केंद्रसरकार कडून देशभरात लॉक डाऊन घोषित केला व संबंध देशभर संचारबंदी लागू केली, शासनाच्या व विविध सामाजिक संघटनेच्या वतीने वेळोवेळी डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर जयंती सार्वजनिक रित्या साजरी करू नये व कायद्याचे पालन करावे असे आवाहन करण्यात आले होते,कोरोनाचा संसर्ग टाळण्यासाठी व शासकीय आदेशाचे पालन करत एकत्र न येता शहरापासून ते गाव वाडा वस्ती पर्यंत साजरी होणारी जयंती यावर्षी आष्टी व परिसरातील आंबेडकरी समाजाने व त्यांच्या अनुयायांनी आपापल्या परिवारात साजरी करत या महामानवास विनम्र पणे अभिवादन केले तर काही समाजबांधवांच्या वतीने पुस्तके वाचून अभिवादन करत एक वेगळा संदेश देण्यात आला आहे. फेसबुक ट्विटर व्हाट्सअप्प या सोशल मिडिया मधून देखील यावर्षी मोठ्या प्रमाणावर विविध उपक्रमांनी यावर्षीची जयंती सर्वत्र साजरी करण्यात येत आहे.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया कॉपी करू नका. मुख्य संपादक