घनसावंगी तालुका

कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर आरोग्य सेतू अँप व जंतूनाशकाची फवारणी


घनसावंगी (न्यूज):-
कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर घनसावंगी तालुक्यातील खडका येथे मंगळवार रोजी ग्रामपंचायत चे संगणक परिचालक विट्टल नाईक यांनी गावातील लोकांना भारत सरकारने ने विकसित केलेले कोरोना विषाणू च्या संदर्भातील ऑनलाइन अँपची माहिती देऊन कशा प्रकारे सदर अँप हाताळावे व आरोग्य सेतू अँप मुळे आपल्याला आपल्या परीसरातील कोरोणा विषयी संपूर्ण माहिती ऑनलाइन पद्धतीने पाहणे कसे सोपे व सरळ असल्याबाबत माहिती दिली व गावकऱ्यांच्या मोबाईल मध्ये आरोग्य सेतू हे अँप डाउनलोड करून दिले त्याच प्रमाणे गावातील विविध भागांसह मुख्य रस्त्यातील गल्ली-बोळात सुरक्षिततेच्या दृष्टीने फवारणी करण्यात आली.
दरम्यान गावामध्ये विनाकारण फिरणार्‍यांना लोकांना, मुलांना व्हॅट्अपच्याग्रुपच्या माध्यमातुन व साऊंड द्वारे घराबाहेर न पडण्याचे वारंवार विनंती करण्यात येत आहे. बाहेरगावाहून आलेल्या नागरिकांची माहिती आरोग्य सेविका,अंगणवाडी ताई,आशा सेविकाच्यामाध्यमार्फत व ग्रामपंचायत मार्फत तयार करून वरिष्ठांना कळविण्यात येत आहे. योग्य ती खबरदारी घेण्याचे आवाहन करण्यात येत आहे. यावेळी जि प सदस्य श्री जयमंगल जाधव, मच्छोदरी सहकारी सूतगिरणीचे संचालक श्री अहिल्याजी बाबा जाधव ,सरपंच तारामती सोनवणे,उपसरपंच साळीकराम जाधव, चेअरमन श्री गोवर्धन जाधव,दिगंबर जाधव,शालेय कमिटीचे अध्यक्ष मारोती जाधव,ग्रामसेवक दत्ता मानकर, ग्रामपंचायत सदस्य ,तलाठी कांबळे,कृषी सहाय्यक श्रीमती खरसुले मॅडम, पोलीस पाटील अंगत जाधव ग्रामपंचायत कर्मचारी आदींची उपस्थिती होती.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया कॉपी करू नका. मुख्य संपादक