Breaking News
लाइफस्टाइल

“बाहुबली”चा देशासाठी मदतीचा हात; 4 कोटींची केली मदत

हैद्राबाद | कोरोना विषाणूशी लढा देण्यासाठी संपूर्ण देश एकवटला आहे. प्रत्येक जण या महामारीपासून वाचण्यासाठी शक्य तितके प्रयत्न करत आहेत. सरकारदेखील विविध योजनांची अंमलबजावणी करत असून नागरिकांना सुरक्षित राहण्याचं आवाहन करत आहे. तर कोरोनाग्रस्त रुग्णांच्या उपचारांसाठी सर्वतोपरी प्रयत्न करत आहे.

सरकारला मदत व्हावी यासाठी काही सामाजिक संस्था आणि सेलिब्रिटींनी देखील मदतीचा हात पुढे केला आहे. यात दाक्षिणात्य सुपरस्टार प्रभासने आर्थिक मदत केली आहे.

. त्यामुळे या रुग्णांच्या उपचारासाठी अभिनेता प्रभासने तब्बल 4 कोटी रुपयांची आर्थिक मदत केल्याचं कळतंय.

प्रभासने 4 कोटी रुपयांपैकी 3 कोटी रुपये पंतप्रधान राष्ट्रीय मदतनिधीच्या माध्यमातून दिले आहेत. तर उर्वरित 50-50 लाख रुपये अनुक्रमे आंध्र प्रदेश आणि तेलंगना राज्याच्या मुख्यमंत्री मदतनिधीसाठी दिल्याची माहिती आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया कॉपी करू नका. मुख्य संपादक