परतूर तालुका

महाराष्ट्र नवनिर्माण सेना जालना जिल्ह्यातील पदाधिकाऱ्यांचा मेळावा

परतूर/प्रतिनिधी

‌ महाराष्ट्र नवनिर्माण सेना तालुका परतुर येथे नुकतीच मनसे पदाधिकाऱ्यांची बैठक घेण्यात आले यावेळी मनसे ची सदस्य नोंदणी सुरू करण्याचा ठराव घेण्यात आला यावेळी जिल्हाध्यक्ष प्रकाश सोळंके याची उपस्थिती होती

images (60)
images (60)

या बैठकीस उपस्थित मनसे पदाधिकारी कृष्णा गोवर्धन सोळंके,परतूर तालुकाध्यक्ष, राम नवल मनसे शेतकरी सेना तालुकाध्यक्ष परतुर, प्रशांत काकडे मनसे शहराध्यक्ष मंठा, बाळासाहेब जाधव, मनसे वाहतूक सेना तालुकाध्यक्ष परतुर, भारत शेळके, आत्माराम जगताप, ज्ञानेश्वर केवारे, विशंभर कुलकर्णी, सवाईराम राठोड, महारुद्र टेकाळे, निळकंठ मोरे, पांडू दादा सुरूंग, विकास वटाने,सुरेश सुरुंग, पवन डवारे, संभाजी मिसाळ, कल्याण गाढवे, प्रदूम्ण दवंडे,बाळु सोळंके, निळकंठ शेळके, यांच्यासह महाराष्ट्र सैनिक देखील बैठकीस उपस्थित होते….

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!