Breaking News
परतूर तालुका

शिरोडा येथे ८० घरे ४१६ जणांचे सर्वेक्षण

परतूर :- तालुक्यातील मौजे शिरोडा येथे दोन दिवसांपूर्वी एक 39 वर्षीय महिला कोरोना पॉझिटिव्ह आढळून आल्यानंतर जिल्हा परिषदेचे जिल्हा आरोग्य अधिकारी डॉ. विवेक खतगावकर आपल्या सहकारी वैद्यकीय अधिकारी व कर्मचाऱ्यांच्या पथकासह मौजे शिरोडा येथे तळ ठोकून आहेत.वैद्यकीय अधिकारी, आरोग्य कर्मचारी,आशा सेविका,अंगणवाडी सेविका आदी कर्मचाऱ्यांचा समावेश असलेल्या तीन पथकांच्या माध्यमातून गावातील 80 घरांना भेटी देऊन या पथकाने एकून 416 लोकांचे सर्वेक्षण केले असून त्यात केवळ खोकला असलेला एक रुग्ण आढळून आला असल्याची माहिती जिल्हा आरोग्य अधिकारी डॉ. खतगावकर यांनी दिली आहे. शिरोडा गावातील एक महिला कोरोना पॉझिटिव्ह आढळून आल्यानंतर सदर महिलेच्या संपर्कात आलेल्या 69 लोकांच्या लाळेचे नमुने घेण्यात आले असून हे सर्व नमुने प्रयोग शाळेकडे तपासणीसाठी पाठविण्यात आल्याचे सांगून पॉझिटिव्ह महिला रुग्ण आढळुन आल्याच्या पार्श्वभूमीवर शिरोडा येथे आरोग्य विभागातर्फे प्रतिबंधात्मक उपाययोजना राबविण्यात येत असल्याचे डॉ. खतगावकर यांनी सांगितले आहे

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया कॉपी करू नका. मुख्य संपादक