परतूर तालुका

रोहीणा येथे बुद्ध आणि त्यांचा धम्म ग्रंथ वाचनाची प्रभात फेरी काढून झाली सांगता

दिपक हिवाळे / परतूर न्युज नेटवर्क

images (60)
images (60)


श्रावण पौर्णिमा निमित्त रोहिना बू. येथे बुद्ध आणि त्यांचा धम्म या ग्रंथाचे वाचन करण्यात आले. तसेच बुद्ध आणि त्यांचा धम्म हे लोकांना समजावून सांगण्यात आला . बुद्ध आणि त्यांचा धम्म या ग्रंथाची गावात प्रभात फेरी काढून लोकांमध्ये बुद्ध आणि त्यांचा धम्म याची जनजागृती करण्यात आली . बुद्ध आणि त्यांचा धम्म या कार्यक्रमांमध्ये युवा वर्ग महिला पुरुषांनी हिरिरीने सहभाग घेतला होता. या कार्यक्रमाला उपस्थित बौद्ध महासभेचे तालुका अध्यक्ष रामचंद्र पानवाले , अंकुशराव लांडगे , हेमंत पहाडे ,अशोक खरात, सुदाम मस्के, सुभाष ठोके, अर्जुन शेजुळ ,बनकर ,व भालेरावसह सर्व गावातील बौद्ध उपासक-उपासिका उपस्थित होते.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!