भोकरदन तालुकामनोरंजन

जवाहर माध्यमिक विद्यालय मधे गोकुळअष्ठमी साजरी

मधुकर सहाने : भोकरदन

images (60)
images (60)

भोकरदन भोकरदन तालुक्यातील जवाहर माध्यमिक विद्यालय वाडी बु. येथे दिनांक 31रोजी गोकुल अष्ठमी मोठ्या धामधुम कोरोना चे सर्व नियम पाळुन साजरी करण्यात आली.

या वेळी वर्ग 5 ते 7 च्या सर्व विद्यार्थी कृष्ण व गोपिका च्या वेषभुषेत आले होते,या कार्यक्रमाचे अध्यक्ष मुख्यध्यापक पि.ई. शिंदे होते तर प्रमुख पाहुने आर.एस. तिड़के, एस.आर.वावधने व एस. बी.निकम यांची उपस्थिती होती कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन श्रीमती एल.एम.मगरे व श्रीमती एम.एल.सोंने यांनी केले तर आभार प्रदर्शन एस.एस.पगारे यांनी केले कार्यक्रम यशस्वी होण्यासाठी जि.एस.टेकाले,बी.आर.वाघमारे,एम.ए. रगड़े ,आर.एस.मिरगे,पी.पी.वाघमारे,के. एस.लोखंडे,पी.टी.तेलंग्रे, ए.पी.झिने आदि नी परिश्रम घेतले.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!