भोकरदन तालुका

श्रावन मासानिमीत्त चालु असलेल्या नामजप हरिपाठाची दहीहंडी फोडुन सांगता

मधुकर सहाने : भोकरदन

images (60)
images (60)

गेल्या महिन्याभरापासुन भोकरदन शहरात रोकडा हनुमान संस्थानच्या वतीने विवीध सांस्कृतीक व नामजप कार्यक्रम राबवण्यात आले,यात मुख्यता दररोज नित्याने सध्याकाळी हरीपाठ, भजन तसेच भक्ती संगीताच्या कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले होते.या भक्तीमय कार्यक्रमाने रोकडा हनुमान परीसर भक्तीमय झाला होता व परीसरातील सर्वांनी या कार्यक्रमाचा आनंद घेतला.काल सकाळी या सर्व कार्यक्रमाची दहीहंडी फोडुन व काल्याच्या प्रसादाने सांगता झाली.

या कार्यक्रमासाठी स्वर गंध संगीत क्लासेसचे संचालक शंकर गुरुजी साबळे,संतोष महाराज पवार,गोरक्षनाथ महाराज सोनवने,प्रभु महाराज तळेकर,बालाजी महाराज उबळे,संदिप महाराज व स्वर गंध संगीत क्लासेसचे सर्व विद्यार्थी यांचे संस्थानच्या वतिने शाल श्रीफळ देऊन सत्कार करण्यात आला यावेळी राजाभाऊ देशमुख,सतिषबापु रोकडे,राहुल देशमुख,रमेश देशमुख,प्रितम देशमुख आदिंची उपस्थिती होती…

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!