भोकरदन तालुका

भोकरदन तहसीलदारपदी सारिका कदम रूजू

मधुकर सहाणे

images (60)
images (60)

भोकरदन मागील दीड महिन्यांपासून असलेल्या भोकरदन रिक्त तहसीलदारपदी नुकताच औरंगाबाद येथून पदोन्नती मिळालेल्या सारिका कदम यांची नियुक्ती करण्यात आली आहे . भोकरदन तालुक्याला महिला तहसीलदार मिळाल्या असल्याने शेतकरीवर्गात समाधान व्यक्त केले जात आहे . तत्कालीन तहसीलदार संतोष गोरड यांची जालना येथे प्रशासकीय बदली झाल्याने मागील दोन महिन्यांपासून येथील तहसीलदारपद रिक्त होते . तहसीलदारपदाचा पदभार नायब

तहसीलदार धर्माधिकारी यांच्याकडे देण्यात आला होता . मात्र , त्यांचीही अंबड येथे बदली झाली व हे पद रिक्त होते . त्यानंतर २१ सप्टेंबर रोजी नायब तहसीलदार दांडगे यांच्याकडे पदभार सोपविण्यात आला होता . प्रभारी पदामुळे तहसीलमध्ये कामानिमित्त गेलेल्या शेतकऱ्यांना विविध अडचणींचा सामना करावा लागत होता . वरिष्ठांचा अंकुश नसल्याने काही कर्मचाऱ्यांची मनमानी सुरू होती ; आता तहसीलदार मिळाल्याने ही मनमानी थांबणार आहे . शिवाय कदम यांनी यापूर्वी येथे केलेल्या कामांचा त्यांना लाभ होणार आहे

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!