परतूर तालुका

“रोहन आकात” यांच्या वतीने स्वखर्चाने गरजुवंतांना वरफळ येथे रगीचे वाटप

images (60)
images (60)

दिपक हिवाळे/परतूर न्युज नेटवर्क

समाजाचं काही देणं लागतो ही युक्ती मनात ठेवून भाजपा युवा मोर्चाचे जिल्हा उपाध्यक्ष रोहन आकात यांनी माजी मंत्री आमदार बबनराव लोणीकर व राहुल लोणीकर यांच्या मार्गदर्शनाखाली भाजपा जेष्ट नेते विलास आकात यांच्या हस्ते वरफळ गावातील गरजूवंतांना रगीचे वाटप करण्यात आले
भाजपा तालुका सरचिटणीस सुधाकर बेरगुडे यांनी यावेळी सांगितले की सामाजिक भान ठेवत नेहमीच विलास आकात व रोहन आकात यांच्या माध्यमातून अनेक उपक्रम राबविण्यात येतात परंतु आज जो गोरगरीब व गरजूवंतांना थंडीच्या दिवसात आवश्यक असलेल्या रगी वाटप करून एक आदर्श कार्य केल्याचे सांगितले
यावेळी सरपंच नदीम पटेल यांनीही मनोगत व्यक्त केले
यावेळी मधुकर गोरे,शेख रउफ,साहेबराव घोंगडे,खाजा भाई,जीवन रेंगले, गुलाब सावंत,आसेफ भाई, योगेश खंडागळे बशीर भाई रणजीत बेरगुडे, दत्ताभाऊ डोईजड,गजानन गोरे,संजय गोरे,जानकीराम गोरे,तसेच बबन दादा आकात यासीन भाई जफर भाई दत्तात्रेय आकात कैलास आकात,पाशा भाई,यांच्यासह अनेक मान्यवर व गावकऱ्यांची उपस्थिती होती.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!