जालना जिल्हाबदनापूर तालुका

राज्य शासनाने तींन महिन्याचे धान्य एकत्रित वाटप करावे- केंद्रीयमंत्री रावसाहेब दानवे

बदनापूर न्यूज:-कोरोनाच्या पार्श्वभूमी वर सर्वत्र लॉकडाऊन आहे त्यामूळे जनतेची गैरसोय होऊ नये म्हणून केंद्राने अन्नधान्यचा पुरवठा केला असून राज्य शासनाने तींन महिन्याचे धान्य एकत्रित वाटप करण्याच्या सूचना त्यांनी बदनापूर येथील तहसील कार्यलयात सोमवारी झालेल्या बैठकित केल्या

आढावा बैठकी नंतर त्यांनी पत्रकार परिषद घेतली यावेळी ते बोलत होते बोलतांनी  दानवे यांनी सांगितले की प्रतप्रधान  नरेंद्र मोदी यांनी सुरुवातीला जनता कर्यू घोषीत केला सर्व जाती धर्माच्या लोकांनी व राजकीय पक्षांनी बंद पाळला  त्यानंतर मोदी यांनी पुढे १४ एप्रिल पर्यत लॉक डाऊन केला त्या नंतर ३ मे पर्यन्त वाढन्यात आला याच काळात विविध सण, जयंती आली पण जनतेने संयम दाखवला व आप आपल्या घरी साजरे केले यामुळे लॉक डाऊन असल्या मुळे इतर देशांच्या तुलनेत आपल्या देशात कमी रुग्ण आहे. मा पंतप्रधान नरेंद्र  मोदी यांनी एक लाख ७० हजार कोटी चे पॅकेज जाहीर केले याचा लाभ सर्व घटकातील जनतेला होईल ,जनधंन खाते धारकांना तीन महिने म्हणजे दर महिन्याला ५०० रुपये हे खात्यात वर्ग करत आहे तर प्रधानमंत्री उजवला गॅस अंतर्गत पंधरा हजार ७०२ गॅस मोफ़त देणार आहे,  तर जनतेने स्वःची काळजी घ्यावी नेहमी हात धुवावे, मास्क वापरावे, लॉक डाऊन संपे पर्यन्त घरात राहावे असे आव्हन दानवे यांनी केले यावेळी आमदार नारायण कुचे, नगराध्यक्ष प्रदीप साबळे, अनिल कोलते, पद्माकर जाराड, सत्यनारायण गिलडा, संतोष पवार, महेश लड्डा गणेश कोल्हे, गजानन काटकर,आदींची उपस्तिती होती

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया कॉपी करू नका. मुख्य संपादक