मंठा तालुका

तळणी बंद’ला अल्प प्रतिसाद …

तळणी : महाविकास आघाडीच्या वतीने ११ ऑक्टोबरला ‘महाराष्ट्र बंद’ची हाक देण्यात आली होती. मात्र, या बंदकडे तळणीतील व्यापाऱ्यांनी दुर्लक्ष करीत दुकाने सुरु ठेवल्याचे दिसून आले.

images (60)
images (60)

उत्तर प्रदेशातील लखीमपूर येथे शेतक-यांना भाजपाच्या मंत्रीपूत्राने वाहनाखाली चिरडले होते. या घटनेच्या निषेधार्थ महाविकास आघाडीच्या वतीने ११ ऑक्टोबरला महाराष्ट्र बंद’ची हाक दिली होती. तर या बंदला भाजपा व मनसेनी विरोध दर्शविला होता. तळणी बंद की सुरु या सर्दभात स्थानिक व्यापा-यात संभ्रम निर्माण झाला होता. या बंद बाबत महाविकास आघाडीच्या स्थानिक पदाधिकाऱ्यांकडून व्यापाऱ्यांना विश्वासात न घेतल्याने या बंदकडे तळणीतील व्यापाऱ्यांनी दुर्लक्ष केले. बाहेरुन येणा-या व्यापाऱ्यांनी आपली दुकाने उघडली नसल्याने बंद होती. स्थानिक व्यापारी व महाविकास आघाडीच्या स्थानिक पदाधिकाऱ्यांच्या असमन्वयामुळे तळणी बंद अल्प प्रतिसाद दिसून आला.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!