जालना जिल्हा

दुःखी नगर मधील महिलेचा अहवाल पुन्हा पॉझिटिव्ह

जालना :- शहरातील दुःखी नगर मधील 65 वर्षीय महिलेचा अहवाल पहाटे दीड वाजता प्राप्त झाला असून सदर अहवाल पॉझिटिव्ह आढळून आल्याचे सरकारी सूत्रांनी सांगितले आहे. दोन दिवसांपूर्वी सदर महिलेचा अहवाल निगेटिव्ह प्राप्त झाला होता त्यामूळे जालना वासीयांसह जिल्हा सरकारी यंत्रणेतील अधिकाऱ्यांमधून समाधान व्यक्त केले जात होते.बुधवारी या कोरोना पॉझिटिव्ह महिलेच्या लाळेचे नमुने प्रयोग शाळेकडे तपासणीसाठी पाठविण्यात आल्यानंतर या अहवालाकडे संपुर्ण जिल्हा वासीयांचे लक्ष लागून होते.आज गुरुवारी पहाटे दीड वाजता सदर महिलेचा अहवाल पॉझिटिव्ह प्राप्त झाला असल्याचे जिल्हा शल्य चिकित्सक डॉ.मधुकर राठोड यांनी सांगितले. आता पुन्हा सात दिवसानंतर प्रयोग शाळेकडे नमुने पाठविण्यात येणार असल्याचे श्री राठोड यांनी सांगितले

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया कॉपी करू नका. मुख्य संपादक