घनसावंगी तालुकाजालना जिल्हा

कुंभार पिंपळगाव आठवडी बाजारात नवीन मुगाची आवक

कृषी उत्पन्न बाजार समिती कुंभार पिंपळगाव च्या वतीने बळीराजा चा करण्यात आला सत्कार

कुंभार पिंपळगाव प्रतिनिधी कुलदीप पवार

images (60)
images (60)

घनसावंगी तालुक्यातील कुंभार पिंपळगाव येथे आज दि 11 बुधवार रोजी कृषी उत्पन्न बाजार समिती च्या वतीने प्रथम मुग घेउन येणाऱ्या बळीराजा श्री विलास आसाराम कंटूले रा कुंभार पिंपळगाव यांचा कृषी उत्पन्न बाजार समिती च्या वतीने शाल शिफळ देऊन सत्कार करण्यात आला यावेळी व्यापारी श्री सुनील साहुजी, श्री प्रेमचंद साहुजी , श्री रामभाऊ कांतूले, श्री भाऊसाहेब शिंदे बाजार समितीचे केंद्र प्रमुख श्री राहुल गुजर महाराष्ट्र राज्य मराठी पत्रकार संघाचे घनसावंगी तालुकाध्यक्ष श्री किशोर शिंदे बाजार समिती चे कर्मचारी श्री भाऊसाहेब काळे, श्री दत्ता बिल्लोरे, श्री परमेश्वर जाधव सह परिसरातील शेतकरी, हमाल मापाडी, मोठ्या प्रमाणावर उपस्थित होते शेतकरी वर्गातून समाधान व्यक्त करण्यात आले

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!