भोकरदन तालुका

अतिक्रमणामुळे वाहतुकीची कोंडी रिझवान बेग यांनी पालिकेकडून अतिक्रमण हटवण्याची मागणी केली.

मधुकर सहाने : भोकरदन

images (60)
images (60)

भोकरदन अतिक्रमणामुळे वारंवार वाहतुकीची कोंडी होत आहे, सिल्लोड मुख्य रस्त्यावरील दुकानदार त्यांच्या दुकानांसमोर अतिक्रमणामुळे वाहतूक ठप्प ठेवतात, यामुळे लहान -मोठी वाहने बराच काळ जाममध्ये अडकून पडतात.लोकनाबऱ्याच त्रासांना सामोरे जावे लागले, जाम असूनही पोलीस घटनास्थळी पोहचले नाहीत तेव्हा लोक शिव्या देताना दिसले.

प्रशासनाने जामपासून मुक्त होण्यासाठी लाख प्रयत्न केले पाहिजेत, परंतु जमिनीवर व्यायामाचा काही अर्थ नाही, यामुळे करणाऱ्यांना त्याचे परिणाम भोगावे लागत आहेत. आणि लहान वाहनांच्या लांब रांगा होत्या, जे लोक जाम मध्ये अडकलेले दिसले आणि कसे तरी या जाम पासून सुटका झाली, परंतु जामचे कारण अजूनही शाबूत आहे, दुकानदारांनी रस्त्यावर अतिक्रमण केले आहे.
त्यामुळे मोठ्या वाहनधारकाना तथापि, हा प्रयत्न जामपासून मुक्त होण्यासाठी पालिकेच्या बाजूने कोणतेही पाऊल न उचलता त्यातून मुक्त होण्यासाठी अपुरा ठरत आहे.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!