दिवाळी अंक २०२१

पाटोद्यात कोरोणाचा कहर,शनिवारी आढळले 14 रुग्ण

तहसिलदार, गटविकास अधिकारी इकडे फिरकले ही नाहीत


मंठा ; तालुक्यातील पाटोद्यात कोरोनाचा कहर झाला असून शनिवारी एकाच दिवशी 14रुग्ण आढळून आल्याने खळबळ माजली आहे.पाटोदा गावात दिवसेंदिवस कोरोना रुग्ण संख्येत वाढ वाढ होताना दिसत आहे.असे असले तरी नागरिक बिनधास्तपणे सर्व नियम पायदळी तुडवून फिरताना दिसत आहेत.या कडे महसूल प्रशासनाने गांभीर्याने लक्ष देण्याची गरज आहे.तहसिलदार, गटविकास अधिकारी इकडे फिरकले ही नाहीत.ग्रामपंचायत आरोग्य विभाग आणि पोलिस हे मात्र बारकाईने लक्ष ठेवून आहेत.ग्रा.पं. तर्फ गावात सनिटायझची फवारणी करण्यात आली.जि.प.सदस्य रोहिणी बोराडे, सरपंच अशोक बोराडे, उपसरपंच पंजाब बोराडे हे शर्यतीची प्रयत्न करीत आहेत.या गावात चार दिवसांत एकूण 54 कोरोना बाधित रुग्ण आढळले.

images (60)
images (60)

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!