घनसावंगी तालुका

कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर होळी व धूलीवंदन सण घरातच साधेपणाने साजरे करा

images (60)
images (60)

कुंभार पिंपळगाव (प्रतिनिधी)

घनसावंगी पोलीस स्टेशन हद्दीतील नागरीकांनी कोरोणाचा पार्श्वभूमीवर वाढता संसर्ग लक्षात घेता, होळी व धूलीवंदन सार्वजनिकरित्या साजरा करू नये,प्रत्येकाने घरातच अथवा घरासमोर साजरे करावेत,असे आवाहन पोलिस निरीक्षक शिवाजी बंटेवाड यांनी केले आहे.

रविवार व सोमवारी होळी व धूलीवंदन हे सण आहेत.या उत्साहात एकमेकांवर रंग टाकणे,पाणी टाकणे, रंगाची उधळण केली जाते ‌परंतु सध्या कोरोनाचा वाढता प्रादुर्भाव पाहता पोलीस स्टेशन हद्दीत होळी व धूलीवंदन हे सार्वजनिक रित्या साजरे न करता आपण आपल्या घरामध्ये व घरासमोर साजरी करावी, सध्या जिल्ह्यामध्ये
जिल्हाधिकाऱ्यांचे जमावबंदी आदेश लागू असून,एकत्र जमवू नये,असे आवाहन कुंभार पिंपळगाव पोलीस चौकीचे पोलीस उपनिरीक्षक शिवसींग बहूरे यांनी केले आहे.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!