दिवाळी अंक २०२१

मोरेश्वर महाविद्यालयात शिवस्वराज्यदिन उत्साहात साजरा

मधुकर सहाने : भोकरदन

images (60)
images (60)

आज दि. 6 जून रोजी मोरेश्वर महाविद्यालयाच्या इतिहास विभागातर्फे शिवस्वराज्यदिन साजरा करण्यात आला. याप्रसंगी महाविद्यालयाचे प्राचार्य डॉ. भगवान डोंगरे यांच्या हस्ते शिवप्रतिमेचे पूजन करण्यात आले.

इतिहास विभागाच्यावतीने आजच्या राजाअभिषेक प्रसंगाची माहिती देण्यात आली. यावेळी शिवजयघोष करून आनंदाच्या प्रसंगी मिठाईचे वाटप करण्यात आले. याप्रसंगी महाविद्यालयाचे इतिहास विभाग प्रमुख डॉ. प्रभाकर मिरकड, डॉ. दिनकर कळंबे, डॉ. दिगंबर खरात, डॉ. शिवाजी सांगोळे, डॉ. जुगल तायडे, डॉ. विजय मिसाळ, डॉ. रघुनाथ सपकाळ, डॉ. अनिल चौधरी, प्रा. दत्तु तायडे, डॉ. गायकवाड, डॉ. सुरेखा जैस्वाल, श्री. रविकिरण मोरे, श्री. वसंत ठोंबरे, श्री. शाम भांदरगे, संतोष कोल्हे, बळीराम टेकाळे, आनंदा राऊत ईत्यादी उपस्थित होते.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!