कोरोना अपडेट

जिल्ह्यात 42 व्यक्तीचा स्वॅबचा अहवाल पॉझिटीव्ह

32 रुग्णांना यशस्वी उपचारानंतर रुग्णालयातुन डिस्चार्ज

images (60)
images (60)

     जालना दि. 17 :-   जिल्हा शल्य चिकित्सक, जालना यांनी दिलेल्या अहवालानुसार डेडीकेटेड कोवीड हॉस्पीटल, डेडीकेट कोवीड हेल्थ सेंटर, कोवीड केअर सेंटरमधील  32 रुग्णास डिस्चार्ज  देण्यात आला आहे तर  

जालना तालुक्यातील  जालना शहर -4, मंठा तालुका –  निरंक परतुर तालुक्यातील साळगांव -1, घनसावंगी तालुक्यातील गुंज -1, खापरदेवहिरा -1, कोठी -1, कुंभार पिंपळगाव -1, प. वाडी -1, पानेवाडी -1, पिंपरखेड -2, राणी उंचेगाव -1, सिंदखेड -1, तळेगांव -1, तीर्थपुरी -1,  अंबड तालुक्यातील अंबड शहर -3, भ. जळगांव -1, लोणार भायगांव -1, महाकाळा -1, बदनापुर तालुक्यातील  चणेगांव -1, कंडारी -2, वाघ्रुळ -2, जाफ्रबाद तालुक्यातील बोरगाव -1, भरडखेडा -1, कोनद -1, वरुडा -1, पापळ -2, पिंपळखुंटा -1, भोकरदन तालुक्यातील  राजुर -1, तळेगांव -1,इतर जिल्ह्यातील अहमदनगर -1,बुलढाणा -4अशा प्रकारेआरटीपीसीआरद्वारे  35 तर अँटीजेन तपासणीद्वारे  7 असे एकुण 42  व्यक्तींचा अहवाल पॉझिटिव्ह आला असल्याची माहिती जिल्हा शल्य चिकित्सक यांनी दिली.      

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!