दिवाळी अंक २०२१

आशु सुरपुर चा अशी ही भन्नाट भिंगरी चिञपट लवकरच संपूर्ण महाराष्ट्रात प्रदर्शित होणार

मधुकर सहाने : भोकरदन

images (60)
images (60)

  • श्री.जनार्दन रामदास म्हसकर अशी ही भंन्नट भिंगरी लेखक व दिग्दशँक संजीव यशवंत कोलते सह दिग्दशँक पराग पिपंळे छायचिञ रवि राजपूत,कला दिग्दर्शक चंद्रशेखर भोईर,निर्माता प्रमुख सदाशिव चव्हाण ध्वनि मिश्रण सायबल,वेशभुषा कमलाकर तानावडे,रंगभुषा नितीन दांडेकर,अभिनेता प्रफुल्ल म्हसकर नृत्य दिग्दर्शक संतोश पालवणकर,संगीतकार प्रवीण कुवर,गीत परशुराम बागडे, कौतिक शिरोडकर,राजेश बामगुडै गायक वैशाली भैसाने,भारती मढवी,हषँवधँन वावरे संकलन तापस घोष पोस्ट प्रोडक्शन फुल फ्रेम फिल्म्स पब्लिसिटी डिझाईन महेश गोरे,शुन्यनि निमिँत पुणे आशु सुरपुर लहान पणा पासुन खुप हुशार होती.
  • तिच स्वपंन होत मराठी चित्रपट मध्ये काम करायच,आज तिची ईच्छा पुणं होणार तेवड्यात कोरोना मुळे तीचा आईच निधन झाले,आईचा खूप मोठा पाठिंबा होता,आईच आशु सुरपुर च मुवि न बघताच गेल्या मुळे आशु ला खूप दुख होत आहे,आशु ने पुडच पाउल सिरयल मध्ये काम केल होत प्रसिद्ध मराठी चित्रपट झाला बोभाटा,तु ही रे,मोहर,दुनिया गेली तेल लावत अनेक मोठ्या ऐकटर बरोबर काम केल आहे आज ती गेले 9 वर्ष मराठी चित्रपट मध्ये काम करते आहे पण मुख्य भूमिकेत असणार हा चिञपट अशी ही भन्नाट भिंगरी लवकरच प्रदर्शित होत आहे हा सिनेमा चिञपट गृहात बघायला जाव अस आशु सुरपुर म्हणाल्या.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!