कोरोना अपडेट

जालना जिल्ह्यात कोरोनाच्या संख्येत होतेय वाढ

9 रुग्णांना डिस्चार्ज- जिल्हा शल्य चिकित्सकांची माहिती

जिल्ह्यात 17 व्यक्तीचा स्वॅबचा अहवाल पॉझिटीव्ह

images (60)
images (60)

जालना दि. 8 जिल्हा शल्य चिकित्सक, जालना यांनी दिलेल्या अहवालानुसार डेडीकेटेड कोवीड हॉस्पीटल, डेडीकेट कोवीड हेल्थ सेंटर, कोवीड केअर सेंटरमधील 9 रुग्णास डिस्चार्ज देण्यात आला आहे तर

जालना तालुक्यातील जालना शहर ०३ मंठा तालुक्यातील निरंक परतुर तालुक्यातील निरंक घनसावंगी तालुक्यातील घनसावंगी ०१,देवतांडा ०१अंबड तालुक्यातील अंबड शहर ०२, बोरी ०१, नारायणगांव ०२, पारनेर ०१, शहापूर ०१,महाकाला ०१ बदनापुर तालुक्यातील निरंक जाफ्राबाद तालुक्यातील निरंक भोकरदन तालुक्यातील मलकापूर ०१,इतर जिल्ह्यातील हिंगोली ०१,बुलढाणा ०२ अशा प्रकारेआरटीपीसीआरद्वारे 16 तर अँटीजेन तपासणीद्वारे 1 असे एकुण 17 व्यक्तींचा अहवाल पॉझिटिव्ह आला असल्याची माहिती जिल्हा शल्य चिकित्सक यांनी दिली.

जिल्ह्यात एकुण संशयीत रुग्ण- 66097असुन सध्या रुग्णालयात- 111 व्यक्ती भरती आहेत, एकुण भरती केलेल्या व्यक्ती- 13445 दैनिक लाळेची तपासणी केलेली संख्या- 1442, एवढी तर एकुण तपासणी केलेल्या लाळेच्या नमुन्यांची संख्या-510251 एवढी आहे. प्रयोगशाळेकडुन अनिर्णीत नमुने-278, दैनिक पॉझिटीव्ह नमुने-17, असुन एकुण पॉझिटीव्ह आलेल्या अहवालाची संख्या- 61284 एवढी आहे. एकुण निगेटीव्ह नमुन्यांची संख्या- 446495 रिजेक्टेड नमुने-50, पुन्हा पडताळणीसाठी पाठविण्यात आलेल्या नमुन्यांची संख्या-445, एकुण प्रलंबित नमुने-2140 यशस्वी उपचारानंतर एकुण डिस्चार्ज देण्यात आलेल्या रुग्णांची संख्या -52958

14 दिवस पाठपुरावा दैनिक केलेल्या व्यक्ती – 5, 14 दिवस पाठपुरावा पुर्ण झालेल्या एकुण व्यक्ती-12510 आज अलगीकरण केलेल्या व्यक्ती- 6, सध्या अलगीकरण कक्षात असलेल्या व्यक्ती – 7 विलगीकरण कक्षात भरतीसाठी पाठविलेले संशयीत-12 सध्या विलगीकरण कक्षात असलेल्या व्यक्ती -111,आज अलगीकरण कक्षातुन घरी पाठविलेले व्यक्ती- 2, दैनिक कोरोनाबाधितांवर यशस्वी उपचार करून डिस्चार्ज देण्यात आलेल्या रुग्णांची संख्या-9, कोरोनाबाधितांवर यशस्वी उपचार करुन डिस्चार्ज देण्यात आलेल्या एकुण रुग्णांची संख्या-60017 सध्या कोरोना ॲक्टीव्ह असलेल्या रुग्णांची संख्या-96,पॉझिटीव्ह रुग्णांच्या संपर्कातील सहवासितांची संख्या-1200444 मृतांची संख्या-1171

जिल्ह्यात दोन कोरोनाग्रस्त रुग्णांचा मृत्यु झाल्याची माहिती जिल्हा शल्य चिकित्सक यांनी दिली आहे.

Related Articles

Back to top button
error: Content is protected !!