Breaking News
देशविदेश

पारध पोलीस ठाण्यातील फरार असलेल्या आरोपींना औरंगाबाद जिल्ह्यातुन अटक

धावडा न्यूज/जाबेर हुसेन पठाण

गुन्ह्यातील फरार असली आरोपी ची माहिती पारध पोलीसाना मिळाली आणि औरंगाबाद येथील एका गावातून अकरा च्या आसपास आरोपी अटक करण्यात पारध पोलिसांना रविवारी यश आले
शुक्रवारी सकाळी सात वाजता सपोनि शंकरजी शिंदे यांना गोपनीय माहिती मिळाल्याने पो स्टे पारध शासकीय कामात अडथळा सह अनेक गुन्ह्यात हवे असलेले फरार आरोपी हे गोद्रीतांडा तालुका जामनेर जिल्हा औरंगाबाद गावाच्या जवळील रावळातलावाच्या बाजूला डोंगराळ भागात वास्तव्यास आहे अशी माहिती गुप्त पोलीस सूत्रांकडून मिळाल्याने जालना येथील . एस पी .एस चैतन्य व अप्पर पोलीस अधीक्षक जालना समाधान पवार व भोकरदन येथील उपविभागीय पोलीस अधिकारी सुनील जायभाये यांच्या मार्गदर्शनाखाली पोलिसांच्या दोन टीम स्थापन करण्यात आल्या त्यात सहाय्य पोलीस निरीक्षक शंकर शिंदे पोलीसउपनिरीक्षक प्रदीप ऊबाळे व गुप्तचर विभागाचे कर्मचारी सुरेश पडोळ ,गीते,सरडे,शिवाजी जाधव,जीवन भालके,विकास जाधव,किशोर मोरे , नितेश खरात,ओम नागरे,सुरेश डुकरे,या दोन् टीम तयार करून गुप्त माहितीच्या आधारे त्या ठिकाणी सापळा लावून औरंगाबाद जिल्ह्यातील गोद्रीतांडा गावाच्या बाजूला असलेल्या रावळा तलावाजवळील डोंगराळ भागात काही इसम बसलेल्या स्थितीत दिसले सदर आरोपींना शिताफीने पाठलाग करून पोलीस पथकाने पकडून पोलिसांनी त्यांना अटक केली त्यात शरीफ अहमद तडवी,निजाम अन्वर पठाण,अश्फाक अहमद तडवी ,रफिक सत्तर तडवी,शाहरुख आयाज तडवी ,फारुख जफार तडवी ,सलमान शरीफ तडवी, अखिल अहमद पठाण ,जफर कालू तडवी ,सादिक महिमान पठाण ,आसिफ सत्तार तडवी ,सर्व राहणार धावडा ता भोकरदन असे सांगितले यांना ताब्यात घेऊन ठाणे पारध येथे आणून त्यांना अटक करण्यात आली सदर गुन्ह्यात यापूर्वी चार आरोपींना अटक करण्यात आली होती त्यातील उर्वरित आरोपी औरंगाबाद जिल्ह्यातुन अटक करण्यात आली पुढील तपास पोलीस उपनिरीक्षक प्रदीप उबाळे करीत आहेत

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: कृपया कॉपी करू नका. मुख्य संपादक